Hãy Search kỹ trước khi đặt câu hỏi để tìm cho mình câu trả lời nhanh nhất
Loading
Đang tải dữ liệu...
+ Trả Lời Ðề Tài + Gởi Ðề Tài Mới
kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Mã số tin 2056 Ðề tài: Giúp cắt và may ráp quần Tây nam đẹp.

Thanks
    0

Giúp cắt và may ráp quần Tây nam đẹp.

Số là e cũng biết may căn bản, định nhờ anh (chị) trên đây giúp e cắt 1 công thức quần tây thật chuẩn và cách may ráp từng bộ phận vào để quần thẳng và êm. (e đã dow các tài liệu liên quan hết rồi nhưng ko được chi tiết lắm nên làm ko được đẹp) Mong các anh chị nhín chút thời gian giúp e ạ. Thank

View more latest threads same category:

CHIA SẺ NÊN FACE CÁ NHÂN

Nơi Cư Ngụ
    Hồ Chí Minh
    Thanks
    2

Ðề: Giúp cắt và may ráp quần Tây nam đẹp.

Nếu bạn chỉ may cho mình mặc thì nên học một khóa cắt may căn bản rồi nhờ giáo viên hướng dẫn thêm.Còn nếu bạn mở tiệm thì nên chú ý tới vòng mông và eo.nếu đánh đường cong ko tốt dễ bị phù.sườn may nên lấy dấu để tánh nhăn vặn(vụ này tui bị hoài hồi còn đi học,cô la hoài haha)...còn nhiều lắm but từ từ U sẽ có nhìu kinh nghiệm thôi
    Trung tâm đào tạo tin học ngành may. (Cơ sở 1:Gò Vấp-Hồ Chí Minh.Cơ sở 2:Thuận An-Bình Dương)
    Đào tạo thiết kế rập,nhảy size,giác sơ đồ ,thiết kế rập 3D trên máy tính.In sơ đồ 7ngàn/1m,giao tận nơi.
    Hotline :08 668.052.88 Web:http://thietkerap.com.vn

Thanks
    6

cái nay tui cũng có may mấy cái nhìn ôm cũng được nhưng mỗi cái tội 2 túi hông bị phù hichic

Thanks
    0

Trích Nguyên văn bởi chuotcon0808 View Post
    Số là e cũng biết may căn bản, định nhờ anh (chị) trên đây giúp e cắt 1 công thức quần tây thật chuẩn và cách may ráp từng bộ phận vào để quần thẳng và êm. (e đã dow các tài liệu liên quan hết rồi nhưng ko được chi tiết lắm nên làm ko được đẹp) Mong các anh chị nhín chút thời gian giúp e ạ. Thank
    Cai nay phai dua vao kinh nghiem moi nguoi se sang tao ra 1 cong thuc rieng cho ca nhan minh, muốn đẹp phải cắt nhiều. Còn muón biết một cách gấp rút thì phải kiếm ng thật sự nhiệt tình và hào phóng.
    Nếu nói về công sơ nam và nữ mình có thể giúp bạn nhưng chỉ khi nào chúng ta gặp trực tiếp.

Thanks
    0

Để may túi quần tây nam được đẹp, bạn phải để các miếng vải cho chuẩn, có ủi côn, khi may khéo kéo vải ra cho ôm, luợc bằng chỉ các góc cạnh cho đẹp, ủi thẳng nhiều lần, ủi cả đường ly 4 ống trước khi may. Muốn đẹp đòi hỏi có thời gian kinh nghiệm nữa. lần này không đẹp lần sau sẽ đẹp. Chúc bạn kiên trì với con đường đi mình đã định......

+ Trả Lời Ðề Tài